![เพจดังตำหนิ แอน จักรพงษ์ พูดถึงแฟนเก่า แล้วทำไมต้องพาดพิงอดีตนางงาม](img3/190722.jpg)
เพจดังตำหนิ แอน จักรพงษ์ พูดถึงแฟนเก่า แล้วทำไมต้องพาดพิงอดีตนางงาม
หน้าแรกTeeNee ข่าวร้อนโลกโซเชียล ดราม่า เพจดังตำหนิ แอน จักรพงษ์ พูดถึงแฟนเก่า แล้วทำไมต้องพาดพิงอดีตนางงาม
![เพจดังตำหนิ แอน จักรพงษ์ พูดถึงแฟนเก่า แล้วทำไมต้องพาดพิงอดีตนางงาม](img3/190722.jpg)
จากกรณี สาวข้ามเพศพันล้าน แอน จักรพงษ์ เหตุจากสาวแอน ได้ออกมาให้สัมภาษณ์ผ่านรายการดังพูดถึงเรื่องราวความรักของตนว่าคบผู้ชาย 4 คนแต่ขอเลือกคนเดียว เพื่อใช้ชีวิตร่วมกันในบั้นปลายชีวิต โดยในบางช่วงบางตอนมีการกล่าวถึงแฟนเก่าของแฟนที่ถูกพูดถึงว่าตนได้เลิกราไป ซึ่งมีการกล่าวถึงเรื่องเซ็กซ์
ล่าสุดเพจดัง ตามติดชีวิตแม่บ้านแขก ออกมาโพสต์ข้อความเกี่ยวกับเรื่องนี้ว่า
เห็นคลิปสัมภาษณ์คุณแอน จักรพงษ์ในรายการแฉ ที่เธอมาอัพเดทงานการ เรื่องราวความรักต่างๆ ก่อนอื่นบอกเลยนะคะว่าชื่นชมที่ทำงานเก่ง และตอนนี้ก็สวยขึ้นมาก แต่คุณแอนคะ ในฐานะผู้หญิงด้วยกัน คุณแอนทำร้ายผู้หญิงอีกคนหนึ่งที่ชื่อว่า XXx ซ้ำๆอยู่นะคะ ในการสัมภาษณ์คุณแอนกล่าวถึงผู้ชายเสมอว่าเค้าเป็นแฟนของแคท ซึ่งไม่ได้แย่งมา ปรบมือข้างเดียวไม่ดัง
เอาจริงๆนะคะ มันไม่ควรต้องไปดึงชื่อแฟนเก่าเค้ามาเกี่ยวข้องรึเปล่า ในเมื่อเค้าเลิกกันแล้ว มันก็ควรให้เกียรติผู้หญิงด้วยกัน ไม่ใช่บอกว่าเออนี่ไงเค้าเลิกกับนางงามจักรวาลคนนี้แล้วมาที่นี่นะ ไม่ได้แย่งแต่อย่างใด จนถึงเรื่องเซ็กซ์เทปที่ตัวเองได้ดู แล้วบอกว่าแฟนเก่าเค้าคุณแอนเห็นมาแล้วทุกคน รวมถึงผู้ชายเป็นพวกซาดิสต์ซึ่ม เสพติดเซ็กซ์มากๆ ทั้งยังกล่าวอีกว่า มีแค่สองคนคือแฟนนางงามเขากับฉันที่เขามีเซ็กซ์แบบนันสต็อปได้ และบรรยายเข้าไปถึงเรื่องไม่สมควรพูดอย่างมากกกอีกเรื่อง ซึ่งขออนุญาตไม่พิมพ์ตรงนี้ ไม่โอเคที่จะเขียนเลย แต่พูดว่าคบมา 6 ปีคือเป็นระยะเวลาตรงกับที่แคทคบกับผู้ชายคนนี้ค่ะ
ล่าสุดเพจดัง ตามติดชีวิตแม่บ้านแขก ออกมาโพสต์ข้อความเกี่ยวกับเรื่องนี้ว่า
เห็นคลิปสัมภาษณ์คุณแอน จักรพงษ์ในรายการแฉ ที่เธอมาอัพเดทงานการ เรื่องราวความรักต่างๆ ก่อนอื่นบอกเลยนะคะว่าชื่นชมที่ทำงานเก่ง และตอนนี้ก็สวยขึ้นมาก แต่คุณแอนคะ ในฐานะผู้หญิงด้วยกัน คุณแอนทำร้ายผู้หญิงอีกคนหนึ่งที่ชื่อว่า XXx ซ้ำๆอยู่นะคะ ในการสัมภาษณ์คุณแอนกล่าวถึงผู้ชายเสมอว่าเค้าเป็นแฟนของแคท ซึ่งไม่ได้แย่งมา ปรบมือข้างเดียวไม่ดัง
เอาจริงๆนะคะ มันไม่ควรต้องไปดึงชื่อแฟนเก่าเค้ามาเกี่ยวข้องรึเปล่า ในเมื่อเค้าเลิกกันแล้ว มันก็ควรให้เกียรติผู้หญิงด้วยกัน ไม่ใช่บอกว่าเออนี่ไงเค้าเลิกกับนางงามจักรวาลคนนี้แล้วมาที่นี่นะ ไม่ได้แย่งแต่อย่างใด จนถึงเรื่องเซ็กซ์เทปที่ตัวเองได้ดู แล้วบอกว่าแฟนเก่าเค้าคุณแอนเห็นมาแล้วทุกคน รวมถึงผู้ชายเป็นพวกซาดิสต์ซึ่ม เสพติดเซ็กซ์มากๆ ทั้งยังกล่าวอีกว่า มีแค่สองคนคือแฟนนางงามเขากับฉันที่เขามีเซ็กซ์แบบนันสต็อปได้ และบรรยายเข้าไปถึงเรื่องไม่สมควรพูดอย่างมากกกอีกเรื่อง ซึ่งขออนุญาตไม่พิมพ์ตรงนี้ ไม่โอเคที่จะเขียนเลย แต่พูดว่าคบมา 6 ปีคือเป็นระยะเวลาตรงกับที่แคทคบกับผู้ชายคนนี้ค่ะ
แฟนนางงามคนนี้ควรถูกนำมาปู้ยี้ปู้ยำ ให้พูดกันขำขันแบบนี้เหรอคะ? ทราบหรือไม่ว่าตอนที่แคทเจอข่าวปล่อยภาพโป๊ เจ้าตัวก็เครียดมากนะคะ ขนาดไปแจ้งความแล้ว อะไรแล้ว มันหาต้นตอไม่ได้ก็ทำให้จิตตกไปเลยกับสิ่งที่เจอ โชคดีไปแฟนปัจจุบันเค้าช่วยเป็นกำลังใจให้ผ่านเรื่องราวตรงนี้ไปได้ แต่คุณแอนคะ คุณแอนก็เป็นผู้หญิงเหมือนแคท เราควรจะเคารพซึ่งกันและกันนะคะ แน่นอนว่าเซ็กซ์ไม่ใช่เรื่องประหลาดที่จะเอามาพูดไม่ได้ สังคมมันเปลี่ยนไปแล้ว ใช่ค่ะ ไม่เถียง คุณจะพูดเรื่องของคุณอย่างไรก็ได้ จะโจ่งครึ่มขนาดไหนก็แล้วจะคนฟังเขาจะตัดสินใจเอา แต่คุณแอนไม่มีสิทธิยกเรื่องแฟนเก่า ผู้หญิงคนอื่น โดยเฉพาะการที่เธอเป็นคนที่คนรู้จักในสังคมมาเม้ามอยสนุกสนาน ให้พิธีกรท่านอื่นตาโต ให้สังคมเซอร์ไพร้ส์ที่ได้ฟัง
ดิชั้นเซอร์ไพร้ส์นะคะ เซอร์ไพร้ส์ว่าที่ว่าคุณแอนพูดออกมาได้ยังไง คุณแอนทำร้ายผู้หญิงคนนึงด้วยคำพูดแบบนี้ได้อย่างไร และที่สำคัญ รายการXXด้วยค่ะ คุณปล่อยให้มันเลยเถิด และจอยกับอะไรแบบนี้ได้ยังไง มันหดหู่มากนะที่เอาเรื่องในมุ้งคนอื่นมาประจานแบบนี้ ข่าวสมัยนี้มันไปไวมากนะคะ แม้ว่าจะพูดกันคนละภาษา มันก็ไปถึงหูเจ้าตัวได้ไม่ยาก ทำไมแฟนเก่าคนนึงที่เลิกกันไปต้องมาเจออะไรแบบนี้? เค้าสมควรได้รับมันเหรอ? ชื่อเค้าสมควรต้องนำมาพูดทุกครั้งไปเหรอคะ? แย่อะ ใจคิดว่าถ้าน้องตัวเองโดนแบบนี้คงรับไม่ได้ มันอายมั้ย ใช่ อาย แต่มากกว่าความอายคือมันเจ็บใจอะ ถูกเอาชื่อมาย่ำยีซ้ำๆกับอดีตที่มันแก้ไขอะไรไม่ได้
คุณแอนดังด้วยดังด้วยความสามารถอยู่แล้ว คำถามคือเอาเรื่องพวกนี้ ที่มันไม่สมควรพูดแบบนี้มาพูดสนุกปากทำไมคะ Make sure to taste your words before you spit them out
![เพจดังตำหนิ แอน จักรพงษ์ พูดถึงแฟนเก่า แล้วทำไมต้องพาดพิงอดีตนางงาม](img3/190724.jpg)
ดิชั้นเซอร์ไพร้ส์นะคะ เซอร์ไพร้ส์ว่าที่ว่าคุณแอนพูดออกมาได้ยังไง คุณแอนทำร้ายผู้หญิงคนนึงด้วยคำพูดแบบนี้ได้อย่างไร และที่สำคัญ รายการXXด้วยค่ะ คุณปล่อยให้มันเลยเถิด และจอยกับอะไรแบบนี้ได้ยังไง มันหดหู่มากนะที่เอาเรื่องในมุ้งคนอื่นมาประจานแบบนี้ ข่าวสมัยนี้มันไปไวมากนะคะ แม้ว่าจะพูดกันคนละภาษา มันก็ไปถึงหูเจ้าตัวได้ไม่ยาก ทำไมแฟนเก่าคนนึงที่เลิกกันไปต้องมาเจออะไรแบบนี้? เค้าสมควรได้รับมันเหรอ? ชื่อเค้าสมควรต้องนำมาพูดทุกครั้งไปเหรอคะ? แย่อะ ใจคิดว่าถ้าน้องตัวเองโดนแบบนี้คงรับไม่ได้ มันอายมั้ย ใช่ อาย แต่มากกว่าความอายคือมันเจ็บใจอะ ถูกเอาชื่อมาย่ำยีซ้ำๆกับอดีตที่มันแก้ไขอะไรไม่ได้
คุณแอนดังด้วยดังด้วยความสามารถอยู่แล้ว คำถามคือเอาเรื่องพวกนี้ ที่มันไม่สมควรพูดแบบนี้มาพูดสนุกปากทำไมคะ Make sure to taste your words before you spit them out
![เพจดังตำหนิ แอน จักรพงษ์ พูดถึงแฟนเก่า แล้วทำไมต้องพาดพิงอดีตนางงาม](img3/190724.jpg)
เครดิต :
ข่าวดารา ข่าวในกระแส บน Facebook อัพเดตไว เร็วทันใจ คลิกที่นี่!!" ประกาศ "
ร่วมแสดงความคิดเห็น