![แม่ตุ๊ก ตอบกลับแบบผู้ดีมาก!! ถึงคนแซะ ทำไมน้องจินไม่สวยเลย](img3/216983.jpg)
แม่ตุ๊ก ตอบกลับแบบผู้ดีมาก!! ถึงคนแซะ ทำไมน้องจินไม่สวยเลย
หน้าแรกTeeNee ข่าวร้อนโลกโซเชียล โพสของคนดัง แม่ตุ๊ก ตอบกลับแบบผู้ดีมาก!! ถึงคนแซะ ทำไมน้องจินไม่สวยเลย
![แม่ตุ๊ก ตอบกลับแบบผู้ดีมาก!! ถึงคนแซะ ทำไมน้องจินไม่สวยเลย](img3/216983.jpg)
โดยแม่ตุ๊ก ได้ทำคลิปอัพลงอินสตราแกรมส่วนตัว @tuklittlemonster ตอบกลับบอกว่า "สิ่งที่อยากจะพูดคือ มันเป็นเรื่องปกติมากเลยที่คนจะมองเราไม่สวย บางคนชอบคนจมูกโด่ง บางคนชอบคนปากแบบนี้ เอาเป็นว่าเอาเรื่องมารยาทและเรื่องความอิจฉา ตัดไปก่อน แต่สิ่งที่อยากพูดในวันนี้ก็คือ เชื่อไหมว่าคนเราอะสวยได้อีก
![แม่ตุ๊ก ตอบกลับแบบผู้ดีมาก!! ถึงคนแซะ ทำไมน้องจินไม่สวยเลย](img3/216985.jpg)
ณ ตอนนี้ตุ๊กบอกลูกว่า สิ่งที่หนูไม่ต้องกังวลเลยก็คือ วันที่หนูมีสิว แม่มีตังค์ให้หนูไปรักษาสิวเสมอ คนเราสวยได้อีก ใครอยากจะสวยได้อีก ตั้งใจทำงานเก็บเงิน รักษาความสะอาดให้ดี รักษาผิวให้ดี"
![แม่ตุ๊ก ตอบกลับแบบผู้ดีมาก!! ถึงคนแซะ ทำไมน้องจินไม่สวยเลย](img3/216986.jpg)
![แม่ตุ๊ก ตอบกลับแบบผู้ดีมาก!! ถึงคนแซะ ทำไมน้องจินไม่สวยเลย](img3/216988.jpg)
เครดิต :
ข่าวดารา ข่าวในกระแส บน Facebook อัพเดตไว เร็วทันใจ คลิกที่นี่!!