ครั้งแรกเล่นกับผม 8 แสน ครั้งที่ 2 ล้านนึง รอบ 3 รอบ 4 รอบ 5 มันก็ไม่จ่ายผม ผมก็เล่นๆจนหมดไปร้อยกว่าล้าน ผมหมดผมก็ไม่เข้าไปหามัน
มีอยู่วันนึงมันเรียกผมไปตบหน้า ข้อหาแข็งกระด้าง ด่าผมอยู่ทุกวัน จนผมทนไม่ได้ ผมไม่เคารพมันแล้ว และผมจะสู้มันถึงที่สุด
"พ่อมึงมีมารมีจริง ทำความดี แต่ลูกมันทำ....สารพัด เล่นวิธีสกปรก ล่อให้เราไปโดนจับ ไม่ใช่นิสัยผู้ชายทำกัน กูไม่ได้กลัวมึงเลย กูไม่ยอมแน่ วันไหนมึงเป็นใหญ่กูคงต้องตาย แต่ยังไม่ถึงวันนั้น กูก็ต้องสู้ให้ถึงที่สุด
ผมอยากจะเจอเขาเหมือนกัน แน่จริงคนละครึ่งทางมั้ยละ จะให้ผมไปกราบตีนหรอ ไม่มีทางหรอก แต่จะบอกว่าทำอะไรก็ทำซึ่งๆหน้า อย่าทำแบบนี้ คุณอยู่เบื้องหลังทุกอย่าง ยืมมือคนอื่นฆ่าคน